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TAARIFA KWA UMMA  

 
UTEUZI WA MWENYEKITI WA BODI YA UENDESHAJI YA TAASISI YA 

MAENDELEO YA JAMII TENGERU 
 
Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, 

Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima (Mb), anautangazia umma kuwa Rais wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, kwa 

mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 19(1) cha Amri ya Uanzishwaji 

wa Taasisi ya Maendeleo ya Jamii Tengeru ya mwaka 2013, amemteua 

Dkt. John Elton Lusingu kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Uendeshaji ya 

Taasisi ya Maendeleo ya Jamii Tengeru kwa awamu ya pili.  

 

Uteuzi wa Dkt. Lusingu umeanza rasmi tarehe 22 Mei, 2026.  

 

 

 
Charles F. Komba 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

29 Juni, 2026 
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